Author: p***m
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: めちゃくちゃかわいいです!
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 28.800₫
Original Price: 36.000₫
| Material | PET |
| Style | Simple |
| Finish | Matte |
| Festivals | Christmas |
| Color | Multicolor |
| Type | 2D Nail Art Stickers |
| Benefits | Cruelty-Free |
| Chiều cao | 0.2 cm |
| Chiều dài | 12 cm |
| Chiều rộng | 7 cm |
| SKU | sb251222173334920231546 |
Author: p***m
Date:
Review: めちゃくちゃかわいいです!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***5
Date:
Review: めちゃかわいい!うま!
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***9
Date:
Review: 跟照片一樣而且很便宜 是可以接受的品質.
Màu sắc: Nhiều màu
Author: r***5
Date:
Review: かわいいけど、サイズが小さい
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm